Tập thể A3 - THPT Đông Hà - - - 2010-2013
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tập thể A3 - THPT Đông Hà - - - 2010-2013

Mỗi ngày là một món quà mà cuộc sống đã ban tặng cho chúng ta. Hãy trân trọng nó như bạn trân trọng chính mình.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Xem điểm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Pokemon update

•Pokemon Anime
•Pokemon Manga
•Tin tức công nghệ

Lastest topic

Bài gửiNgười gửiThời gian
Teen thời @ ôn thi đại học như thế nào? Thu Jan 16, 2014 10:10 am
Sửa chữa Smartphone – nghề thời thượng Thu Jan 16, 2014 10:08 am
Học cao đẳng có thể phải lấy bằng trung cấp? Sun Jan 05, 2014 11:39 pm
Tuyển lập lờ, sinh viên chịu thiệt Sun Jan 05, 2014 11:38 pm
tên những trường ĐH, CĐ mang tính mạo danh Thu Apr 25, 2013 4:12 pm
Xin đừng lựa chọn như tôi: FPT = buồn ... buồn... Thu Apr 25, 2013 4:12 pm
10 Lý do Nên hay Không vào học Đại học FPT Thu Apr 25, 2013 4:11 pm
kiến nghị giải thể những trường yếu kém Thu Apr 25, 2013 4:11 pm
Sinh viên ĐH Kiến Trúc đòi biểu tình Thu Apr 25, 2013 4:10 pm
Hội người mệt mỏi vì học phí ĐH Kiến Trúc Đà Nẵng tăng cao Thu Apr 25, 2013 4:10 pm
Đại học FPT- những câu chuyện đáng buồn. Thu Apr 25, 2013 4:07 pm
FPT đang ở trong một thân thể không khỏe mạnh" Thu Apr 25, 2013 4:07 pm
Nhật kí của sinh viên FPT Thu Apr 25, 2013 4:06 pm
Tái phạm xác định chỉ tiêu, có thể hủy công nhận hiệu trưởng Thu Apr 25, 2013 4:06 pm
3 trường đại học bị đình chỉ tuyển sinh Thu Apr 25, 2013 4:06 pm

Share

tình bạn thật đẹp !!!! s2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

A3 Dollars A3 Dollars : 872
Số lân được cảm ơn: : 12
Mức cảnh báo : Good

tình bạn thật đẹp !!!! s2 Empty
Bài gửiTiêu đề: tình bạn thật đẹp !!!! s2   tình bạn thật đẹp !!!! s2 EmptyMon May 02, 2011 1:06 pm

[color=violet]Tớ là gì nhỉ? Các bạn có thể gọi tớ là Mun, tớ giống như một chú mèo Mun vô tư, hồn nhiên. Hay là Pucca tinh nghịch, đáng yêu.!!!....thế nào cũng đc, tuỳ các bạn thui ^^
Tớ gọi cậu là Ice-cream, vì cậu giống như một cây kem mát lạnh, tuy bên ngoài lúc nào lạnh lùng nhưng nếu bạn đã cảm nhận đc nó thì thấy nó rất ngọt ngào, thú vị nữa
Còn Rain là cậu bạn thân của tớ. cậu giống như một cơn mưa đến bất chợt, mang niềm vui đến cho tớ và mang đi những điều không vui. R vui vẻ, hiền lành, luôn lắng nghe, và chia sẻ mọi chuyện vs tớ, nhưng là tớ là người bắt chuyện vs R nhìu hơn, tớ cũng bít 1 ít chuyện về gia đình R, nhưng R ít khi kể chuyện của R cho tớ nghe lắm, khi nào tớ hỏi thì R mới nói thôi.
R vs I là bạn thân, trên lớp thì ngồi cùng một bàn nữa.hai đứa nói chuyện rất hợp nhau thì phải. khi đi học là thấy nói chuyện với nhau lia lịa, có hôm thì để cả thầy chủ nhiệm nhắc tên nữa cơ, he he.
Đầu năm, tớ đã để ý I, vẻ bên ngoài của cậu toát lên một cái gì đó, tớ cũng k rõ nữa, nhưng tớ lại thấy tò mò, mún bít rõ hơn về con người của cậu. nhưng bữa đó, trong lớp tớ chẳng quen ai, nên cũng chả có cách nào để bít nhìu hơn về cậu, và hình như cũng vì thế mà đến thời gian sau này tớ cũng ít nghĩ về cậu.cho đến một ngày, cậu quay xuống bàn của tớ và đưa cho tớ một mẩu giấy , ns là mún làm bạn vs tớ.tớ rất bất ngờ và cũng rất vui. Tớ cứ tưởng cậu là một người khó tính, khó gần nhưng những suy nghĩ đó hoàn toàn sai, khác vs vẻ bên ngoài lạnh lùng của cậu, bên trong con người của cậu rất ấm áp, tính tình của cậu rất vui, đôi khi hay nổi nóng tí thui. Nhưng k sao, như thế tớ càng thấy vui. Càng thấy iu mến cậu nhìu hơn. Từ ngày cậu làm quen vs tớ, mặc dù cậu rất ít khi nc vs tớ nhưng tớ vẫn luôn vui, và từ đó, tớ để ý đến cậu nhìu hơn. Mỗi khi đi học thể dục hay lao động, tớ luôn đưa mắt tìm cậu đầu tiên, có khi là R nữa. nhìn thấy các cậu vui vẻ, cười đùa, tớ cũng vui theo. Tớ sẽ luôn thầm lặng nhìn theo các cậu.
Rồi tớ nhận ra rằng hình như mình để ý đến I hơn nhiều thì phải. trên lớp k có khi nào là tớ k nhìn I, nhìu lúc bắt gặp ánh mắt I nhìn xuống,tớ rất gượng,k bít cậu có bít là tớ nhìn cậu k nữa. trong giờ học, thấy cậu chăm chú nghe giảng, chăm chú học hành, những lúc đó thấy cậu thật là dễ thương ....
Tớ xem như chuyện đó là một bí mật, tớ nói bí mật đó cho R, R bít tớ thik I, R còn bảo là tớ k nói thì R cũng đã bít oy. R k nói gì nhiều , R hay đùa tớ vs I, k bít R có nói với I k nữa. nhưng tớ tin R.
R có người iêu oy, là một cô bé học cùng trường hồi cấp 2, thua tụi mình một tuổi. tớ chưa gặp cô bé đó nhưng ai cũng nói là rất dễ thương. Bao nhiêu lần tớ ns vs cậu là dẫn đi cho tớ xem mặt vs, nhưng mà cô bé đó nhát lắm, :d
Tớ không muốn I bít t/c của mình, tớ sẽ giấu kín nó, xem như đây là một bí mật mà chỉ có R vs tớ bít mà thôi, một kỉ niệm đẹp của tuổi 16. bình thường thì tớ hay nt trước cho I, vì I ít khi bắt chuyện trước lắm, khi nào có người bắt chuyện tê I mới nói.đến một hôm , không bít vì sao I lại nt trước cho tớ, tớ vui lắm, và nói đùa vs ai rằng là có khi ngày mai mưa cũng có. Nhưng mà ngày hôm sau thì đúng là mưa thiệt, tớ nt cho I, thế là cả hai cùng cười ^^. Không cần gì hơn chỉ cần I luôn như thế, luôn vui vẻ và xem tớ như là một người bạn thân như vậy là đủ oy.
T/c của tớ dành cho I cũng k hẳn là một t/y thật sự đâu. Như là say nắng thì đúng hơn.!!! Mà cũng đúng thôi, trong lớp hầu như ít ai để ý đến tớ, vậy mà cậu lại chủ động làm quen vs tớ, ai mà k rung động trước 1 hành động dễ thương đến như vậy đc. Hơn nữa cậu lại là người mà tớ đã để ý trước đây nữa. những hành động của cậu, tớ luôn để ý, càng nhìn càng thấy cậu thật dễ thương, ai mà là bạn gái của cậu thì thật là hạnh phúc???nhưng tớ sẽ không mong mình là người hạnh phúc đó đâu, tớ chỉ muốn làm một cô bạn bạn thân của cậu, thế là tớ vui rồi, tớ và cậu sẽ cùng chia sẻ vui buồn.
Tớ luôn mong sẽ có một ngày tớ, I và cả R nữa sẽ là 3 người bạn thân nhất.đi đâu cũng có nhau, có chuyện gì vui bùn thì cũng kể cho nhau nghe. Đó là niềm hạnh phúc lớn nhất rồi, mong là ước muốn của tớ sẽ sớm trở thành hiện thực !!!

(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn thật đẹp !!!! s2   tình bạn thật đẹp !!!! s2 EmptyMon May 02, 2011 1:06 pm

nếu có một ngày cậu đọc đựơc bài viết này thì khi đó tớ đã hết iêu cậu mất oy !!! lúc này đây thì tớ sẽ là một người bạn của cậu, của R, của tất cả moj người. lúc đó thì chúng ta sẽ trở thành bạn tốt của nhau nhé
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn thật đẹp !!!! s2   tình bạn thật đẹp !!!! s2 EmptyMon May 02, 2011 1:08 pm

p/s: đây là một câu chuyện có một ít là sự thật và cũng có phần hư cấu.
nếu ai đọc nó mà thấy mình chính là người trong câu chuyện đó thì pm nha !!!
kungkung.kute
Thành viên
Thành viên
kungkung.kute

A3 Dollars A3 Dollars : 553
Số lân được cảm ơn: : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn thật đẹp !!!! s2   tình bạn thật đẹp !!!! s2 EmptySat May 07, 2011 9:51 am

huhu....tình bạn ôi....đẹp thật...! tình bạn thật đẹp !!!! s2 2103780943
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn thật đẹp !!!! s2   tình bạn thật đẹp !!!! s2 EmptyMon May 09, 2011 12:06 pm

hi !!!!
thak cưng nha !!!
tb là thế đó, tốt nhất k nên iêu chi cho mệt !!!
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn thật đẹp !!!! s2   tình bạn thật đẹp !!!! s2 EmptyMon May 09, 2011 12:08 pm

giờ nhận ra k còn iêu I nữa, tớ càng cảm thấy hp hơn vì có một người bạn tốt như cậu !!!!!!!
cảm ơn cậu nhìu lắm........ vì tất cả những gì cậu làm cho tớ !!!!!
kuty_pk
Thành viên
Thành viên

A3 Dollars A3 Dollars : 482
Số lân được cảm ơn: : -3

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn thật đẹp !!!! s2   tình bạn thật đẹp !!!! s2 EmptyThu May 12, 2011 6:07 pm

thui đi
mi chưa cảm nhận hết đó
rùi từ từ mi sẽ hiểu điều đó
http://www.kutypro.tk
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn thật đẹp !!!! s2   tình bạn thật đẹp !!!! s2 EmptySat May 14, 2011 5:30 pm

rk là reg tý !!!!!!!!
nghe m ns mà tau thấy ớn ớn tình bạn thật đẹp !!!! s2 3596227959
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn thật đẹp !!!! s2   tình bạn thật đẹp !!!! s2 Empty

tình bạn thật đẹp !!!! s2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» sac mau ve tinh ban
» Tình bạn và tình yêu!!!!!!!!!!!!!!
» những câu nói hay về tình ban..........
» tinh bạn!!!!!!!!!!!
» bài học cho tình bạn