Tập thể A3 - THPT Đông Hà - - - 2010-2013
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tập thể A3 - THPT Đông Hà - - - 2010-2013

Mỗi ngày là một món quà mà cuộc sống đã ban tặng cho chúng ta. Hãy trân trọng nó như bạn trân trọng chính mình.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Xem điểm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Pokemon update

•Pokemon Anime
•Pokemon Manga
•Tin tức công nghệ

Lastest topic

Bài gửiNgười gửiThời gian
Teen thời @ ôn thi đại học như thế nào? Thu Jan 16, 2014 10:10 am
Sửa chữa Smartphone – nghề thời thượng Thu Jan 16, 2014 10:08 am
Học cao đẳng có thể phải lấy bằng trung cấp? Sun Jan 05, 2014 11:39 pm
Tuyển lập lờ, sinh viên chịu thiệt Sun Jan 05, 2014 11:38 pm
tên những trường ĐH, CĐ mang tính mạo danh Thu Apr 25, 2013 4:12 pm
Xin đừng lựa chọn như tôi: FPT = buồn ... buồn... Thu Apr 25, 2013 4:12 pm
10 Lý do Nên hay Không vào học Đại học FPT Thu Apr 25, 2013 4:11 pm
kiến nghị giải thể những trường yếu kém Thu Apr 25, 2013 4:11 pm
Sinh viên ĐH Kiến Trúc đòi biểu tình Thu Apr 25, 2013 4:10 pm
Hội người mệt mỏi vì học phí ĐH Kiến Trúc Đà Nẵng tăng cao Thu Apr 25, 2013 4:10 pm
Đại học FPT- những câu chuyện đáng buồn. Thu Apr 25, 2013 4:07 pm
FPT đang ở trong một thân thể không khỏe mạnh" Thu Apr 25, 2013 4:07 pm
Nhật kí của sinh viên FPT Thu Apr 25, 2013 4:06 pm
Tái phạm xác định chỉ tiêu, có thể hủy công nhận hiệu trưởng Thu Apr 25, 2013 4:06 pm
3 trường đại học bị đình chỉ tuyển sinh Thu Apr 25, 2013 4:06 pm

Share

5 tuyệt chiêu "cắt đuôi" một cái bụp!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
kungkung.kute
Thành viên
Thành viên
kungkung.kute

A3 Dollars A3 Dollars : 553
Số lân được cảm ơn: : 7
Mức cảnh báo : Good

5 tuyệt chiêu "cắt đuôi" một cái bụp!  Empty
Bài gửiTiêu đề: 5 tuyệt chiêu "cắt đuôi" một cái bụp!    5 tuyệt chiêu "cắt đuôi" một cái bụp!  EmptySun May 15, 2011 10:08 am

Chiêu thứ nhất:

Hãy đi dạo phố, ăn kem, xem phim cuối tuần với "đuôi" cùng một nhóm bạn thân của cả hai người để làm không khí vui hơn và bạn sẽ đỡ "được" quan tâm hơn đó! Đi cùng với bạn bè và đối xử với "đuôi" bình thường như những người bạn khác để "đuôi" hiểu rằng: Bạn chỉ muốn làm bạn thôi!

Hạn chế tối đa những cử chỉ quan tâm, đừng để bạn ấy hiểu lầm tình cảm bạn nhé!

Chiêu thứ hai:

Hmmm! Sao bạn không thử là bà (ông) "mai" nhỉ???

Tìm hiểu xem "đuôi" có ai "thầm thương trộm nhớ" không nè! Nếu không thì bạn tìm giúp "đuôi" xem! Nhưng bạn phải thật khéo léo trong công việc "làm mai" đó nhé! Đừng để người khác nghĩ rằng họ đang dùng "hàng tồn cần thanh lý" của bạn nha!

Chiêu thứ ba:

Còn chần chờ gì nữa mà bạn không giới thiệu "người ấy" của mình với bàn dân thiên hạ chứ?

Đừng quá thẳng thừng với "đuôi" kiểu như dẫn "ấy" ra gặp đuôi và bảo rằng: "Đây là người iu của tui". Tâm lý xíu đi nào bạn ơi! Bạn sẽ làm "đuôi" tổn thương nặng nề đấy. Cách tốt nhất là hãy cho bạn bè của "đuôi" biết. Tin tức đến thông qua trung gian sẽ đỡ "sét đánh" hơn và người trung gian cũng sẽ đóng vai trò an ủi, khuyên nhủ "đuôi" nhìn ra vấn đề. Bạn yên tâm rồi ha!

Chiêu thứ tư:

Các bạn "đuôi" luôn có một suy nghĩ chung về đối tượng mà mình đang theo đuổi: HOÀN HẢO.

Lập tức chứng minh là "đuôi" đang "bé cái lầm" đi nào!!! Cho bạn ấy thấy những khuyết điểm to đùng của bạn để bạn ấy "vỡ mộng". Bạn cũng có thể móc nối với bạn thân của "đuôi", tìm hiểu xem bạn ấy "dị ứng" với khuyết điểm nào và lập tức tra danh sách "tật xấu" của mình xem có không. Nếu bạn có, thì...hihi...bạn tự cắt đuôi thành công rồi đấy! Chúc mừng!

Chiêu thứ năm:

Chiêu cuối cùng, cũng là chiêu "nặng đô" nhất. Chỉ định: dành cho những anh chàng (cô nàng) "đuôi" đeo bám quá dai dẳng, thường xuyên làm phiền, quấy rầy bạn từ điện thoại đến facebook! Đó là chờ cho đuôi lẽo đẽo theo bạn về nhà rồi...mời "đuôi" vào nhà chơi. Khi "đuôi" mừng húm bước vào phòng khách thì sẽ thấy ngay hai vị phụ huynh đang ngồi chờ...hihi. Việc của bạn bây giờ là rút êm cho phụ huynh nói chuyện nè, và chờ nghe tin tốt nhé! hihi
Chúc bạn "cắt đuôi" thành công!

5 tuyệt chiêu "cắt đuôi" một cái bụp!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Đuổi hình bắt chữ (tuần 1)
» cảm xúc sau trận bóng chiều ngày 16/1.....
» là con trai tuyệt hơn.
» Halo tuyệt đỉnh!! Ước gì được chơi 1 lần!!!