Tập thể A3 - THPT Đông Hà - - - 2010-2013
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tập thể A3 - THPT Đông Hà - - - 2010-2013

Mỗi ngày là một món quà mà cuộc sống đã ban tặng cho chúng ta. Hãy trân trọng nó như bạn trân trọng chính mình.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Xem điểm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Pokemon update

•Pokemon Anime
•Pokemon Manga
•Tin tức công nghệ

Lastest topic

Bài gửiNgười gửiThời gian
Teen thời @ ôn thi đại học như thế nào? Thu Jan 16, 2014 10:10 am
Sửa chữa Smartphone – nghề thời thượng Thu Jan 16, 2014 10:08 am
Học cao đẳng có thể phải lấy bằng trung cấp? Sun Jan 05, 2014 11:39 pm
Tuyển lập lờ, sinh viên chịu thiệt Sun Jan 05, 2014 11:38 pm
tên những trường ĐH, CĐ mang tính mạo danh Thu Apr 25, 2013 4:12 pm
Xin đừng lựa chọn như tôi: FPT = buồn ... buồn... Thu Apr 25, 2013 4:12 pm
10 Lý do Nên hay Không vào học Đại học FPT Thu Apr 25, 2013 4:11 pm
kiến nghị giải thể những trường yếu kém Thu Apr 25, 2013 4:11 pm
Sinh viên ĐH Kiến Trúc đòi biểu tình Thu Apr 25, 2013 4:10 pm
Hội người mệt mỏi vì học phí ĐH Kiến Trúc Đà Nẵng tăng cao Thu Apr 25, 2013 4:10 pm
Đại học FPT- những câu chuyện đáng buồn. Thu Apr 25, 2013 4:07 pm
FPT đang ở trong một thân thể không khỏe mạnh" Thu Apr 25, 2013 4:07 pm
Nhật kí của sinh viên FPT Thu Apr 25, 2013 4:06 pm
Tái phạm xác định chỉ tiêu, có thể hủy công nhận hiệu trưởng Thu Apr 25, 2013 4:06 pm
3 trường đại học bị đình chỉ tuyển sinh Thu Apr 25, 2013 4:06 pm

Share

Cách học Anh văn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
mun_s2_TOP
Moderator
Moderator
mun_s2_TOP

A3 Dollars A3 Dollars : 726
Số lân được cảm ơn: : 12
Mức cảnh báo : Good

Cách học Anh văn Empty
Bài gửiTiêu đề: Cách học Anh văn   Cách học Anh văn EmptyTue Dec 07, 2010 9:43 am

Đã mấy lần bạn ghét cay ghét đắng môn Anh văn,1 số ng yêu anh văn sẽ lắc đầu vs 1 số khác ghét anh văn họ sẽ hô hào phản đối anh văn hay.Môn Anh là 1 môn rất quan trọng mà những nhân KHTN như chúng ta cần phải biết,nó giúp ích rất nhiều cho chúng ta,giúp ta tự tin giao tiếp vs người nước ngoài..hì hì và đặc biệt là muốn làm quen với 1 cô bạn/anh bạn nước ngoài dễ mến nào đó Cách học Anh văn 803273 ,nói vậy thôi chứ giờ mới vô đề chính thức nè.
-Đầu tiên,tớ ko yêu cầu bạn phải yêu môn này,ko ai có thể ép buộc bạn...Cách tốt nhất là tự tiếp cận với nó:
Ngồi trong phòng học của mình,lấy giấy bút ra và viết ra những đồ vật bằng tiếng việt---> tiếng anh,bạn sẽ vô cùng ngạc nhiên với những thứ tưởng như tầm thường ấy,1 số sẽ ko biết cái đèn ngủ hay đèn học của mình theo tiếng anh là gì Cách học Anh văn 61344 ,vs 1 số bạn có điều kiện truy cập mạng thường xuyên có thể tải phần mềm LACVIET về hay dịch trên google,nhưng tớ nghĩ ở google ko sát nghĩa bằng đâu...
Còn vs những bạn đã có từ điển anh-việt thì sao ko mua kèm 1 cuốn việt-anh nữa,nó sẽ giúp ích bạn rất nhiều,thay vì lang thang trên mạng kiếm bài học lại ra vào chơi game Cách học Anh văn 293792
-Thứ 2,sau khi viết chán chê đồ vật trong nhà rồi,giờ là lúc bạn học thật sự,bạn hãy xem lại các thì trong tiếng anh,trên lớp cô dạy đến đâu,về nhà làm bài tập thêm đến đó...dần dần khả năng phản xạ của bạn sẽ tăng lên nhanh chóng,chỉ cần ko quá 5s cho 1 đáp án...
-Thứ 3,bạn đã nhớ các thì(ko cần phải học thuộc,bạn hãy nhớ đại ý thôi,đi thi anh văn chả bao giờ người ta hỏi lí thuyết cả)hãy đem STK ra làm....
-Thứ 4,ko phải khoá học trên mạng đã tốt,bạn hãy tin vào lượng kiến thức thầy cô truyền đạt,từ đó bạn tìm hiểu thêm là ổn.
-Thứ 5,hãy học vì sự nghiệp học còn kéo dài đến khi ta ra đời và làm việc,học AV để ko lạc hậu vs thời đại...Khi bạn đến B5 tớ có thể thấy nụ cười hiện rõ ^^.Nào let's smile.môn anh chẳng khó đâu,cấu trúc cũng giống tiếng việt thôi mà
Cách học Anh văn 450168
CHÚC CÁC BẠN HỌC TỐT,MEM Ả CUẢ TỚ
Cách học Anh văn 450168
http://chocolaland.forum-gratuiti.com

Cách học Anh văn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Cách để quên 1 người.
» ....cach hok hieu qua ..............xin goi den moi nguoi
» khoảng cách xa nhất...........
» BÀN VỀ CÁCH XỬ THẾ VÀ PHÉP LỊCH SỰ
» Cách hiện chữ ký trong bài viết của mình !!!