Tập thể A3 - THPT Đông Hà - - - 2010-2013
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tập thể A3 - THPT Đông Hà - - - 2010-2013

Mỗi ngày là một món quà mà cuộc sống đã ban tặng cho chúng ta. Hãy trân trọng nó như bạn trân trọng chính mình.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Xem điểm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Pokemon update

•Pokemon Anime
•Pokemon Manga
•Tin tức công nghệ

Lastest topic

Bài gửiNgười gửiThời gian
Teen thời @ ôn thi đại học như thế nào? Thu Jan 16, 2014 10:10 am
Sửa chữa Smartphone – nghề thời thượng Thu Jan 16, 2014 10:08 am
Học cao đẳng có thể phải lấy bằng trung cấp? Sun Jan 05, 2014 11:39 pm
Tuyển lập lờ, sinh viên chịu thiệt Sun Jan 05, 2014 11:38 pm
tên những trường ĐH, CĐ mang tính mạo danh Thu Apr 25, 2013 4:12 pm
Xin đừng lựa chọn như tôi: FPT = buồn ... buồn... Thu Apr 25, 2013 4:12 pm
10 Lý do Nên hay Không vào học Đại học FPT Thu Apr 25, 2013 4:11 pm
kiến nghị giải thể những trường yếu kém Thu Apr 25, 2013 4:11 pm
Sinh viên ĐH Kiến Trúc đòi biểu tình Thu Apr 25, 2013 4:10 pm
Hội người mệt mỏi vì học phí ĐH Kiến Trúc Đà Nẵng tăng cao Thu Apr 25, 2013 4:10 pm
Đại học FPT- những câu chuyện đáng buồn. Thu Apr 25, 2013 4:07 pm
FPT đang ở trong một thân thể không khỏe mạnh" Thu Apr 25, 2013 4:07 pm
Nhật kí của sinh viên FPT Thu Apr 25, 2013 4:06 pm
Tái phạm xác định chỉ tiêu, có thể hủy công nhận hiệu trưởng Thu Apr 25, 2013 4:06 pm
3 trường đại học bị đình chỉ tuyển sinh Thu Apr 25, 2013 4:06 pm

Share

.....................???...................

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

A3 Dollars A3 Dollars : 872
Số lân được cảm ơn: : 12
Mức cảnh báo : Good

.....................???................... Empty
Bài gửiTiêu đề: .....................???...................   .....................???................... EmptyFri Dec 31, 2010 8:26 pm

thời gian trôi qua nhanh thật đó? mới đây thôi mà giờ đã kết thúc 1 hk. nhớ lại ngày đầu đến lớp, trong lớp a3 tớ k hề bit một ai, đi học thì đi một mình, về cũng một mình, nói chung là lúc nào cũng chỉ một mình. cô đơn, buồn chán, nhiều lúc tớ nghĩ sao mình lại ngu ngốc về đây làm j để giờ phải như thế này? mong hk 1 qua mau để chuyển lên lại trên nhà. dù điều kiện k tốt như ở đây nhưng it ra thì tớ cũng có bạn bè. khi ngày đầu đến lớp , tớ cứ nghĩ rằng là mọi chuyện sẽ tốt thôi, mình sẽ có bạn mới, sẽ làm quen vs các bạn trong lớp??? nhưng k tớ đã nhầm? tớ k thể chơi thân vs 1 ai trong lớp?thật sự những ngày đầu đi học đúng thiệt là một khoảng thời gian khủng khiếp đối vs mình? tại sao lại như thế chứ? hay là nhìn tớ quê mùa nên k ai thèm chơi vs tớ hay là vì lý do j chứ? tại sao? tại sao? 03 nhìn mọi người trong lớp, ai cũng có bạn để nói chuyện, ai cũng nở nụ cười trên môi? đối vs các bạn thì ngày đầu tiên đi học đúng thật là một ngày vui, một ngày hạnh phúc. những lúc nghĩ đến đó tớ cảm thấy hụt hẫng vô cùng, chỉ mong thời gian trôi thật nhanh để tớ có thể trở về nhà vs bạn bè của mình? 12 tại sao ông trời lại bất công như thế chứ? ai cũng có bạn riêng tớ thì k? taịi sao hồi cấp 2 tớ có rất nhìu bạn mà bây jờ lên cấp 3 tớ chẳng có một ai? tại sao lại như thế chứ?
ngay đến bây h tớ vẫn chưa có đc một người bạn thân để có thể tâm sự đủ điều? về mọi thứ? mong đi học để gặp bạn mà nói chuyện, tớ rất mún, rất mún có một người bạn thân và một thằng bạn thân để hắn có thể chở tớ đi chơi ? ao ước đc có một thằng bạn thân nhưng sao lại khó khăn đến thế chứ? một điều ước nhỏ nhoi vậy thôi nhưng tớ vẫn k thể đạt đc?
tớ rất bùn? bùn về mọi chuyện? tớ nhớ các bạn hồi cấp 2 ôi sao tớ chỉ mún thời gian có thể quay trở lại và sẽ k bao h bước chân vào cổng trường này nữa?
tại sao các bạn lại ghét bỏ mình mà k chơi vs mình? có điều j k hài lòng thì các bạn hãy nói cho mình bit đi? thật sự mình đã khóc rất nhìu? nỗi buồn nỗi cô đơn cứ bao vây xung quanh mình mà k buông tha?
bây jờ tớ phải làm sao đây 12 các bạn giúp tớ vs
mem a3
ni.thucnu
Thành viên
Thành viên
ni.thucnu

A3 Dollars A3 Dollars : 245
Số lân được cảm ơn: : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySat Jan 01, 2011 9:32 am

zơi ko biêt andy khổ r"!!1 ai cũng chơi vô tư hi` ...... andy là ai

Múp.Sirô
Moderator
Moderator
Múp.Sirô

A3 Dollars A3 Dollars : 504

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySat Jan 01, 2011 8:34 pm

phải nói là ai thì mới biết k hài lòng chổ mô chơ
mà hình như trong lớp thì mình thì ai củng có bạn mà?
ku.kyn
Thành viên
Thành viên
ku.kyn

A3 Dollars A3 Dollars : 426
Số lân được cảm ơn: : 7
Mức cảnh báo : One time

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySat Jan 01, 2011 9:43 pm

Andy là hiếu trang cute của tổ 2 đók cấm cm lung tung chém
cayto_a3
Designer
Designer
cayto_a3

A3 Dollars A3 Dollars : 1032
Số lân được cảm ơn: : 2
Mức cảnh báo : Bad

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySat Jan 01, 2011 10:33 pm

Oh.xIn LoI~ ba` Con cHo tAu nOi' vz ANDY may' dIEu`:ANDY dEp gAi' ruA ma nOi chJ la rUA heo`Lop miNh` thJ thIeu chJ ban.vd nhu tau.........tAu rAt sAn~ lonG` cHo? mi Dj hoC, rat sAN loNg` tAm sU vOi mi.``.hahahahahahaha lol! lol! lol!
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySat Jan 01, 2011 11:19 pm

trước hết là thank mọi người đã đọc topic này?
@kyn: sao kyn cho mọi người bit danh tính tau ri? tau đã cố giấu rùi chơ phải mô?
@cầy: đây là những lời tâm sự thật lòng của tau, tau nghĩ nên chia sẽ cùng mọi người sao mi lại đem ra làm trò đùa rak? thất vọng về mi quá? 07 09
admin
Admin
Admin
admin

A3 Dollars A3 Dollars : 864
Số lân được cảm ơn: : 18

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySun Jan 02, 2011 8:45 am

(^-^)_andy_(^-^) đã viết:
thời gian trôi qua nhanh thật đó? mới đây thôi mà giờ đã kết thúc 1 hk. nhớ lại ngày đầu đến lớp, trong lớp a3 tớ k hề bit một ai, đi học thì đi một mình, về cũng một mình, nói chung là lúc nào cũng chỉ một mình. cô đơn, buồn chán, nhiều lúc tớ nghĩ sao mình lại ngu ngốc về đây làm j để giờ phải như thế này? mong hk 1 qua mau để chuyển lên lại trên nhà. dù điều kiện k tốt như ở đây nhưng it ra thì tớ cũng có bạn bè. khi ngày đầu đến lớp , tớ cứ nghĩ rằng là mọi chuyện sẽ tốt thôi, mình sẽ có bạn mới, sẽ làm quen vs các bạn trong lớp??? nhưng k tớ đã nhầm? tớ k thể chơi thân vs 1 ai trong lớp?thật sự những ngày đầu đi học đúng thiệt là một khoảng thời gian khủng khiếp đối vs mình? tại sao lại như thế chứ? hay là nhìn tớ quê mùa nên k ai thèm chơi vs tớ hay là vì lý do j chứ? tại sao? tại sao? 03 nhìn mọi người trong lớp, ai cũng có bạn để nói chuyện, ai cũng nở nụ cười trên môi? đối vs các bạn thì ngày đầu tiên đi học đúng thật là một ngày vui, một ngày hạnh phúc. những lúc nghĩ đến đó tớ cảm thấy hụt hẫng vô cùng, chỉ mong thời gian trôi thật nhanh để tớ có thể trở về nhà vs bạn bè của mình? 12 tại sao ông trời lại bất công như thế chứ? ai cũng có bạn riêng tớ thì k? taịi sao hồi cấp 2 tớ có rất nhìu bạn mà bây jờ lên cấp 3 tớ chẳng có một ai? tại sao lại như thế chứ?
ngay đến bây h tớ vẫn chưa có đc một người bạn thân để có thể tâm sự đủ điều? về mọi thứ? mong đi học để gặp bạn mà nói chuyện, tớ rất mún, rất mún có một người bạn thân và một thằng bạn thân để hắn có thể chở tớ đi chơi ? ao ước đc có một thằng bạn thân nhưng sao lại khó khăn đến thế chứ? một điều ước nhỏ nhoi vậy thôi nhưng tớ vẫn k thể đạt đc?
tớ rất bùn? bùn về mọi chuyện? tớ nhớ các bạn hồi cấp 2 ôi sao tớ chỉ mún thời gian có thể quay trở lại và sẽ k bao h bước chân vào cổng trường này nữa?
tại sao các bạn lại ghét bỏ mình mà k chơi vs mình? có điều j k hài lòng thì các bạn hãy nói cho mình bit đi? thật sự mình đã khóc rất nhìu? nỗi buồn nỗi cô đơn cứ bao vây xung quanh mình mà k buông tha?
bây jờ tớ phải làm sao đây 12 các bạn giúp tớ vs
mem a3

Sao lớp mình lắm kẻ ngốc thế nhỉ ?
Tau hỏi mi lúc lên lơp 6 mi thân đc mấy người.
Lúc nớ mi ra sao?
Chỉ là 1 con bé mới 12 tuổi. Chưa hiểu sự đời là gì. Vậy mà vẫn làm quen và vẫn thân được vs những người khác.
Sau thời gian, mi bắt đầu thân với những người bạn trong lớp và kiếm được cho mình 1 người bạn đủ thân để tâm sự, bộc lộ cảm xúc của mi.
Bây giờ cũng thế, thời gian sẽ giúp mi thân vs các bạn trong lớp và kiếm đc 1 người bạn thân để mi chia sẻ nỗi lòng.
Đừng tự ti mà hãy tự tin lên.
Cố lên andy !!!
A3 luôn bên mi.
http://a3-pig.co.cc
mun_s2_TOP
Moderator
Moderator
mun_s2_TOP

A3 Dollars A3 Dollars : 726

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySun Jan 02, 2011 12:04 pm

@andy: haiz,mun thì ngược vs an,ko bạn trai thì bạn gái chớ,mun thì đừng hòng có chuyện bắt chuyện vs con trai trước à trừ mấy boy tổ 4 =))
http://chocolaland.forum-gratuiti.com
ni.thucnu
Thành viên
Thành viên
ni.thucnu

A3 Dollars A3 Dollars : 245

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySun Jan 02, 2011 12:44 pm

thấy chưa có thằng cầy lợi dụng cơ hội cưa cẩm ng` đẹp......
@cầy: tăm rửa sạch sẻ chưa mi 14
ku.kyn
Thành viên
Thành viên
ku.kyn

A3 Dollars A3 Dollars : 426
Mức cảnh báo : One time

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySun Jan 02, 2011 2:17 pm

chẹp chẹp, mún cưa gái tổ 2 thỳ chuẩn bị đồ biếu tổ trưởng đây nghe hehehee
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySun Jan 02, 2011 7:56 pm

admin ơi:dù bít thế nhưng tau vẫn cảm thấy cô đơn lắm, tau cũng hi vọng là sẽ tìm đc một người bạn tốt và sẽ có nhìu bạn mới nhưng giờ thì...........
mun ơi k hẳn là như vậy đâu, tất nhiên là bạn gái là tốt hơn rùi, dễ tâm sự.còn có một thằng bạn thân thì cũng vui lắm, ít ra thì mỗi khi có chuyện chi thì hắn có thể chở mình đi chơi, có thể tâm sự vs mình,........ và nhìu thứ khác mà bạn gái k làm đc
mà nói cho huk chơ bạn gái còn chơ có huống chi 1 thằng bạn thân?
04 nản quá ak
dnp1995
Thành viên
Thành viên

A3 Dollars A3 Dollars : 46
Số lân được cảm ơn: : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySun Jan 02, 2011 10:21 pm

andy...cố lên...đầu lạ sau quen...
kuty_pk
Thành viên
Thành viên

A3 Dollars A3 Dollars : 482
Số lân được cảm ơn: : -3

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyMon Jan 03, 2011 9:19 am

đề nghị thằng Cầy đừng chém gió bừa bãi ngke
nhìn hắn chém rák thui chớ cụng thick Andy tổ mình lém đó
hoho
tổ tau k thèm Rể như mi mô
tréng ra chỗ khác đê :)) :))
http://www.kutypro.tk
Múp.Sirô
Moderator
Moderator
Múp.Sirô

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyMon Jan 03, 2011 9:28 am

hix, andy chưa hiểu hết về một thằng bạn thân rồi
đúng là hắn chở mình đi chơi, dễ để tâm sự hơn là với bạn gái
nhưng mà còn nhiều cái khác nữa
vd hy: nghe hắn nhai đi nhai lại về bồ hắn, trong khi mình k thích bé ni mấy
cho hắn mượn vai khi hắn khóc, mà mình chúa ghét thấy con trai cry
quay quắt đi tìm hắn vì cứ dăm bữa nửa tháng bỏ đi một lần
phải nói dối ba mẹ hắn nếu k ưng hắn bị nạt
còn nhiều nữa...nói chung là có một thằng bạn thân k hẳn là tốt
suy nghĩ lại đi
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyMon Jan 03, 2011 9:42 am

èo? zữ rak ak >"<
may mà thằng bạn hồi lớp 9 của andy k như ri? .....................???................... 326707096
ngó bộ phải suy nghĩ lại thiệt òy, thank mup nhìu
nhưng hi vọng k phải thằng mô cũng hội tụ những điểm xấu như mup vừa kể hen
Múp.Sirô
Moderator
Moderator
Múp.Sirô

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyTue Jan 04, 2011 10:15 pm

thật buồn là thằng bạn của múp hắn lại như rứa
nản yh
mà đêu may mà hắn còn có ưu điểm..keke...bù qua bù lại thì vẫn tốt chán
-._BOp_.-
Thành viên
Thành viên
-._BOp_.-

A3 Dollars A3 Dollars : 18

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyWed Jan 05, 2011 8:12 pm

Anny ak!!!khi đọc xong topic ny.BỐp có cảm giác lạ lắm.Bốp rất hiểu cho tâm trạg of anny bây h.có thể ở lớp mìh chưa có ai để anny có thể tâm sự.nhưg vẫn rất có nhiều đứa bạn vẫn bên cận anny mò.Bốp bik anny đag sống xa nhà rất cần có nhiều ng` bạn để lấp đầy lỗ hổg tinh thần đó.Bốp cx chả bik nói chy hơn.Nhưg Anny đừg có nản lòng nghe.Bốp chắc chắn anny sẽ có thật nhiều bạn....Chắc chắn đó...Đừng tuyệt vọng.
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyWed Jan 05, 2011 9:14 pm

thank bốp nhìu nhìu?
nhưng thật sự andy rất buồn, nhìu lúc muốn buông xuôi mọi chuyện cơ!
cảm ơn bốp đã hỉu cho andy chứ k như một số người cứ đem chuyện người ta ra mà đùa( nói ai người đó tự hỉu) .....................???................... 450168
why_why
Thành viên
Thành viên
why_why

A3 Dollars A3 Dollars : 93

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyWed Jan 05, 2011 9:35 pm

Theo mình nghĩ ai cũng muốn có nhiều bạn,điều đó là tất nhiên phải ko? nhưng tình bạn ko phải là mình muốn là được, ko phải tự nhiên nó đến với mình mà mình phải biết trân trọng và vun đắp để tình bạn ngày càng bền vững nhé^__^Nhưng để đạt đến độ gọi là Bạn Thân thì phải có thời gian mới kiểm chứng
được. .....................???................... 450168

cố lên andy
tất cả chỉ là tuơng đối,ko có gì la tuyệt đối
mun_s2_TOP
Moderator
Moderator
mun_s2_TOP

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyThu Jan 06, 2011 7:20 am

^^ BẠN THÂN à!!!!!!!!!hì,có lẽ chưa có ai trong lớp là bạn thân của andy hèo,hừm ngay cả giờ ra chơi cũng ko ai hỏi ...hài...cố lên hi!!!!!!ko thằng bạn thân thì con bạn thân-mun nak ^o^...mun có thấy đoạn ấy ấy lơ andy lúc giờ ra chơi(bik ấy ấy là ai chi nữa
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyThu Jan 06, 2011 4:37 pm

may mà còn có mun nói chuyện .....................???................... 450168
nhưng mà 2 đứa mình k ngồi gần chắc mà nói chuyện cho vui hèo?
ấy ấy ak? k bit nữa, mà nói cho vui rak thui chơ andy vs ấy ấy nói chuyện bt mà?
đừng nghĩ vất vơ ak nha? .....................???................... 782268
Múp.Sirô
Moderator
Moderator
Múp.Sirô

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyFri Jan 07, 2011 9:36 am

may mà mun vs andy k ngồi vs nhau
k thôi giải tán tổ 2 r` :d
cayto_a3
Designer
Designer
cayto_a3

A3 Dollars A3 Dollars : 1032
Số lân được cảm ơn: : 2
Mức cảnh báo : Bad

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyFri Jan 07, 2011 10:35 pm

.....................???................... 782268 @tY+KYN:cHEm' gIo LA` QueYn` cUA? cONg dAn^............lAm gIong tAu tHIcK Me gAi tO^ 2 lAm' kO bAng` O.......mAy tHANg` bEnh .....................???................... 875596 ...gAi tO hAi thJ` tOAn hOT gIrl nOI o.....nAo` lA tHAo .....................???................... 857606 ....HIen````Dep dU~ .....................???................... 857606
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySat Jan 08, 2011 7:49 am

mup: reg mà phải giải tán rak?
cầy: mi vừa phải thui nha, tau k ngờ mi lại như rak tề? .....................???................... 461 ?
a3 mà có một thằng như mi thì ôi thôi ???
The_ClouD
Moderator
Moderator
The_ClouD

A3 Dollars A3 Dollars : 429
Số lân được cảm ơn: : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySat Jan 08, 2011 8:01 am

@(^-^)_andy_(^-^): nếu có mong muốn về ngồi gần top thì cứ nói vs thầy tú là được rồi. ^^
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySat Jan 08, 2011 8:08 am

k nhất thiết phải thế đâu? chuyển rùi thầy phải sửa sơ đồ lớp lại=) bị nạt cho mau
p3nhu*_A3
Thành viên
Thành viên
p3nhu*_A3

A3 Dollars A3 Dollars : 73

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySat Jan 08, 2011 10:55 pm

hj.tình bạn cũng dễ thân lắm...hj...cố lên....thân bạn trai thì cũng dễ thôi....hj.......cố hòa mình vs bọn hắn thêm xí nữa là đc. yk mà............mà andy đừng mong con trai lớp mjeng` chở đj chơi...........đứa mô đứa nấy hắn cher bồ đj hết oy................cố lên hj 13 13 .....................???................... 326707096 .....................???................... 326707096
mun_s2_TOP
Moderator
Moderator
mun_s2_TOP

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySun Jan 09, 2011 8:16 am

Hơ,đề nghị cho TOP ngồi cạnh an ^o^,mà như rứa chắc thằng tí vs kin ra bem mun nát T^T
Múp.Sirô
Moderator
Moderator
Múp.Sirô

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySun Jan 09, 2011 1:59 pm

@andy: thì giống tổ một rứa chơ răng, nc giữ quá. keke
mà muốn ngồi cạnh Mun thì nói nhỏ thôi, thầy nghe thấy biết hai đứa hợp nhau là không cho ngồi chung mô. Cẩn thận đỏ
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyMon Jan 10, 2011 5:12 pm

đó là bữa đó thui jờ hết mong có bạn thân oy?
ai muốn chơi thì chơi rak thui .....................???................... 150218
dù sao thì cũng rất rất thank các bạn nhìu rùi?
nhờ có topic này mà andy đã có thêm bạn, hỉu thêm nhìu điều, từ jờ andy sẽ k buồn nữa đâu, andy sẽ cố gắng đễ hòa nhập vs mọi người .....................???................... 450168
+_+Ta1+_+
Thành viên
Thành viên
+_+Ta1+_+

A3 Dollars A3 Dollars : 120

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyMon Jan 10, 2011 5:51 pm

cho chút lời khuyên nè: khi các em làm một việc gì đó không có bạn bè giúp đỡ thì chắc chắn khá khó khăn, nhất là buồn có thể là lo sợ . .....................???................... 337635 Tuy nhiên:
- Đó là cơ hội để các em tự lập, phô diễn mọi kỹ năng, kiến thức của mình để khẳng định mình có thể tồn tại.
- Các em có thể rũ bỏ quá khứ xấu của mình để là con người mới tốt hơn mà không phải tự ti với chính mình. (Thực nghiệm đã chứng minh tại lớp anh).
còn thiếu nói Bố Tú bổ sung nha, bố nói vòng anh nói thẳng. Chúc các em quay vòng vòng vì lời khuyên(của bố Tú bổ sung nha).....................???................... 337635
kungkung.kute
Thành viên
Thành viên
kungkung.kute

A3 Dollars A3 Dollars : 553

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyWed Jan 12, 2011 7:49 am

chẳng có ai nói sống mà ko cần đến bạn bè, nhưng nếu 1 ngày bạn nhìn lại và thấy mình chẳng có 1 người bạn....thì hãy xem lại mình xem, mình đã làm gì để bạn bè xa lánh.....và đừng nhìn bằng đôi mắt mà hãy cảm nhận bằng trái tim vì thực sự bạn vẫn có những người bạn..mà họ chưa đến bây giờ...bạn hãy tin là họ sẽ đến..và một khi họ đã đến thì họ sẽ ko đi và luôn bên bạn............... .....................???................... 450168 .....................???................... 450168 .....................???................... 399726 .....................???................... 399726 .....................???................... 594739 .....................???................... 594739
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyWed Jan 12, 2011 5:39 pm

kung ơi: andy đã suy nghĩ rất nhìu rùi nhưng cũng k bít vì reg nên mới viết bài ni đây .....................???................... 119730
kungkung.kute
Thành viên
Thành viên
kungkung.kute

A3 Dollars A3 Dollars : 553

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyFri Jan 14, 2011 8:49 am

cứ viết đi rồi mọi người cùng giúp nhìn nhận ra mọi việc thôi....yen tâm nhé..... .....................???................... 594739
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySat Jan 15, 2011 2:50 pm

èo! bố tú toàn cm mấy bài của bọn con trai thui hichic
cảm ơn kưng nhìu nha
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySun Jun 19, 2011 10:28 am

hết 1 năm học
lục lại kí ức xưa
thấy mình thật con nít, quá yếu đuối.
thương thay cho số phận hẩm hiu
Jimmy Avoid Force
Thành viên
Thành viên
Jimmy Avoid Force

A3 Dollars A3 Dollars : 132

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptySun Jun 19, 2011 4:21 pm

Hết một năm học, thấy mình con nít như thế nào, trưởng thêm được bao nhiêu. Có thể em tồn tại như những gì em đã nói, nhưng em đã nói ra được điều đó.. và em đã nhận được những gì. Tự tin lên nhé, số phận em không hẩm hiu đâu,.. thay đổi nó đi nhé, từ từ là được rồi!...

Và em đã tìm được cho mình thằng bạn để tâm sự chưa? .....................???................... 326707096 ...
https://www.facebook.com/JimmyAvoidForce
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyMon Jun 20, 2011 11:49 am

ak ak ??
a nào đây ??
đừng ns là a ngọc ak nha
01
Jimmy Avoid Force
Thành viên
Thành viên
Jimmy Avoid Force

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyMon Jun 20, 2011 12:17 pm

... Ngọc ... A3-Chicken ...
(^-^)_andy_(^-^)
Thành viên
Thành viên

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyMon Jun 20, 2011 12:26 pm

thay đổi nhưng k nhận ra đc là mình đã thay đổi đc những gì, hajz
vẫn cô đơn, buồn bực nhưng k bít ns vs ai, hix 08
Jimmy Avoid Force
Thành viên
Thành viên
Jimmy Avoid Force

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... EmptyTue Jun 21, 2011 7:37 am

=.=!... Hít một hơi thật sâu, thở một hơi thật dài. Và khi đó em sẽ biết rằng có ai đó đang nghĩ đến mình.. nếu có thể tìm thấy người ấy hãy giãi bày những tâm sự của em với họ. Đừng nhìn quá xa.. họ ở gần, rất gần, có khi ở bên cạnh em.. chỉ cẩn em còn nghĩ đến họ, biết rằng họ đang ở đâu đó, tồn tại và nghĩ đến mình là được rồi!..
Cô đơn, buồn bực.. em vẫn có người để tâm sự, nói ra hết những điều đó, nhưng vấn đề là em có nói ra hay không thôi. Đừng ngồi im, lặng thầm trước những người đang cố gắng lắng nghe em, em nhé!.. Đừng ngại!...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: .....................???...................   .....................???................... Empty

.....................???...................

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang